TazPkg Web - en to vi translation catalogue (89 entries)

en: Cooker
vi: Người làm

en: Download
vi: Tải

en: Receipt
vi: Tiếp nhận

en: Package name
vi: Tên gói

en: Description
vi: Diễn tả

en: Tag
vi: Thẻ

en: Architecture
vi: Kiến trúc

en: Bugs
vi: Những lỗi

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Build dependencies
vi: Xây dựng phụ thuộc

en: File
vi: Tệp

en: File list
vi: Danh sách tệp

en: Common files
vi: Tập tin phổ biến

en: Category
vi: Thể loại

en: Maintainer
vi: Duy trì

en: License
vi: Giấy phép

en: SliTaz version
vi: Phiên bản SliTaz

en: cooking
vi: đang làm

en: tiny
vi: nhỏ

en: backports
vi: cổng sau

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: %s package | %s packages
vi[0]: %s gói

en:  and %s file in %s database |  and %s files in %s database
vi[0]: và %s tệp trong %s dữ liệu

en: Page generated in %s second. | Page generated in %s seconds.
vi[0]: Trang tạo trong %s giây

en: Nothing found
vi: Không thấy

en: "glibc-base" and "gcc-lib-base" are implicit dependencies, <b>every</b> package is supposed to depend on them.
vi: "Glibc-base" và "gcc-lib-base" có thể phụ thuộc, <b>mọi</ b> gói được cho là phụ thuộc vào chúng.

en: Please specify name of the package.
vi: Hãy xác định tên của gói

en: Package "%s" was not found
vi: Gói "%s"  không thấy

en: %s architecture | %s architectures
vi[0]: %s kiến trúc

en: %s maintainer | %s maintainers
vi[0]: %s duy trì

en: %s license | %s licenses
vi[0]: %s giấy phép

en: %s category | %s categories
vi[0]: %s thể loại

en: %s tag | %s tags
vi[0]: %s thẻ

en: base-system
vi: Cơ sở hệ thống

en: x-window
vi: cửa sổ x

en: utilities
vi: tiện ích

en: network
vi: Mạng lưới

en: graphics
vi: đồ họa

en: multimedia
vi: đa phương tiện

en: office
vi: văn phòng

en: development
vi: phát triển

en: system-tools
vi: công cụ hệ thống

en: security
vi: Bảo vệ

en: games
vi: Trò chơi

en: misc
vi: Linh tinh

en: non-free
vi: trả phí

en: Name
vi: Tên

en: Version
vi: Phiên bản

en: Website
vi: Trang chủ

en: Tags
vi: Thẻ

en: Sizes
vi: Kích cỡ

en: Depends on
vi: Phụ thuộc

en: Provides
vi: Cung cấp

en: Suggested
vi: Đề nghị

en: Show cooking log
vi: Hiện bản ghi cooking

en: Download package
vi: Tải gói

en: Show receipt
vi: Hiện receipt

en: Show files list
vi: Hiển thị danh sách các tập tin

en: Install package
vi: Cài gói

en: Remove package
vi: Xóa gói

en: Configuration files
vi: Các file cấu hình

en: Loop dependency
vi: phụ thuộc vòng lặp

en: Dependency tree for package "%s"
vi: cây phụ thuộc gói "%s"

en: Dependency tree for packages suggested by package "%s"
vi: Cây phụ thuộc đối với các gói đề xuất bởi gói "%s"

en: Reverse dependency tree for package "%s"
vi: Đảo cây phụ thuộc gói "%s"

en: Loop dependency of build
vi: Vòng phụ thuộc vào xây dựng

en: Package "%s" requires next packages to be built
vi: Gói "%s" yêu cầu tiếp theo sẽ được xây dựng

en: Next packages require package "%s" to be built
vi: Gói yêu cầu tiếp theo "%s" để xây dựng

en: Next packages may overwrite files of package "%s"
vi: Gói tiếp theo có thể đè tệp của gói "%s"

en: File names matching "%s"
vi: Tên tập tin phù hợp "%s"

en: List of files in the package "%s"
vi: Danh sách các tập tin trong gói "%s"

en: %s file | %s files
vi[0]: %s tệp

en: Descriptions matching "%s"
vi: Mô tả phù hợp "%s"

en: Known bugs in the packages
vi: Lỗi được biết đến trong các gói

en: The list of packages of architecture "%s"
vi: Danh sách các gói kiến ​​trúc "%s"

en: The list of packages that <%s> maintains
vi: Danh sách các gói duy trì <%s>

en: Packages with "%s" license
vi: Gói theo giấy phép "%s"

en: Packages of category "%s"
vi: Gói theo loại "%s"

en: The list of packages tagged "%s"
vi: Danh sách gói gắn thẻ "%s"

en: Receipt for package "%s"
vi: Tiếp nhận gói "%s"

en: Package names matching "%s"
vi: Tên gói phù hợp "%s"

en: Packages providing the package "%s"
vi: Gói cung cấp "%s"

en: SliTaz Packages - Search $SEARCH
vi: Gói SliTaz - Tìm $SEARCH

en: SliTaz Packages
vi: Gói SliTaz

en: Home
vi: Trang chủ

en: Community
vi: Cộng đồng

en: Doc
vi: Tài liệu

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Shop
vi: Cửa hàng
